Announcements

USIPITWE NA OFA YA KUREJESHEWA HUDUMA YA MAJI BILA ADA (RE-CONNECTION FEE) MSIMU HUU WA HUDUMA KWA WATEJA (HADI TAREHE 31 MWEZI OKTOBA) KWA WALIOSITISHIWA HUDUMA KWA KUSHINDWA KULIPA BILI

USIPITWE NA OFA YA KUREJESHEWA HUDUMA YA MAJI BILA ADA (RE-CONNECTION FEE) MSIMU HUU WA HUDUMA KWA WATEJA (HADI TAREH...... Read More

Posted On: Oct 19, 2026

FOMU YA MAUNGANISHO MAPYA YA HUDUMA YA MAJI

PATA FOMU YA MAUNGANISHO MAPYA YA HUDUMA YA MAJI HAPA - {Ingia Publication kisha fungua (Guidelines) kupakua fomu}.<...... Read More

Posted On: Feb 09, 2026

CHANGAMKIA OFA YA SIKUKUU KUTOKA MWAUWASA

Msimu huu wa sikukuu za Christmass na mwaka mpya, MWAUWASA imetoa offa kwa wateja wake waliositishiwa huduma...... Read More

Posted On: Dec 24, 2025

TOA TAARIFA ZA WIZI WA MAJI SASA UJIPATIE DONGE NONO

Piga simu namba 0800710498 kutoa taarifa ya wizi wa maji, taarifa itapokelewa kwa usiri na mtoa taarifa atapatiwa Don...... Read More

Posted On: Jul 04, 2024

Ufuatiliaji wa Madeni

Zoezi la ufuatiliaji wa malipo ya huduma za maji kwa Wateja wenye madeni ya muda mrefu linaendelea katika maeneo mbal...... Read More

Posted On: Mar 08, 2024

Preventive maintenance Kona ya Bwiru

Mpendwa Mteja, Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mwanza (MWAUWASA) inakufahamisha kuwa itafanya matengenezo z...... Read More

Posted On: Mar 08, 2024

TUNZA MAZINGIRA

Ndugu Mwananchi, Mkoa wa Mwanza ni miongoni mwa mikoa iliyoainishwa na Mamlaka ya hali ya hewa Tanzania (TMA) kuwa un...... Read More

Posted On: Nov 24, 2023

OFA MAALUM KWA WATEJA WALIOSITISHIWA HUDUMA YA MAJI KWA KUSHINDWA KULIPA BILI

Mteja aliyesitishiwa huduma atalipa deni lake lote na atarejeshewa huduma ya maji bila kulipa ada ya kurejeshewa hudu...... Read More

Posted On: Oct 05, 2023

TUNASHIRIKI NANENANE

MAONESHO YA WAKULIMA NANENANE 2023.

Ndugu mteja Karibu tuelimishane, tutembelee katika banda letu upate ufahamu...... Read More

Posted On: Aug 04, 2023

Zoezi la Uhakiki wa Wateja

Zoezi la Uhakiki wa Wateja: Tunafanya uhakiki wa wateja wetu na kwa kuanzia tumeanza na wateja wanaohudumiwa na Ofisi...... Read More

Posted On: Aug 03, 2022