News

USHIRIKIANO WA TANZANIA NA UMOJA WA ULAYA KUENDELEA KUIMARISHA HUDUMA YA MAJI MWANZA

Ushirikiano kati ya Serikali ya Tanzania na Umoja wa Ulaya (EU) unatarajiwa kuendelea kuimarisha huduma ya maji jijini Mwanza kupitia uwekezaji kwenye miradi ya maji na usafi wa mazingira. Read More

Posted On: Nov 02, 2026

​SERIKALI IMEJIPANGA KUTATUA CHANGAMOTO YA MAJI MWANZA

Serikali imesema changamoto ya upatikanaji wa huduma ya maji katika baadhi ya maeneo ya Jiji la Mwanza itamalizika baada ya kukamilika kwa miradi ya kimkakati ya maji inayoendelea kutekelezwa. Read More

Posted On: Oct 19, 2026

​WAZIRI AWESO AIPONGEZA MWAUWASA, ATOA MAAGIZO MATATU KWA MENEJIMENTI MPYA

Waziri wa Maji, Mhe. Jumaa Aweso, amewapongeza watumishi wa MWAUWASA kwa kuendana na mabadiliko ya kiutendaji, hatua ambayo amesema imeanza kuleta matokeo chanya katika utoaji wa huduma kwa wananchi. Read More

Posted On: Oct 19, 2026

WAZIRI MKUU AWEKA JIWE LA MSINGI MRADI WA UBORESHAJI WA MFUMO WA USAMBAZAJI MAJI - MWANZA

​Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Mwigulu Nchemba, ameweka jiwe la msingi la Mradi wa Uboreshaji wa Mfumo wa Usambazaji wa Maji unaolenga kuboresha upatikanaji wa Majisafi kwa wakazi wa Jiji la Mwanza. Mradi huo unahusisha ujenzi wa matenki matano ya maji yenye jumla ya ujazo wa lita Milioni 31 yatakayojengwa katika maeneo ya Buhongwa, Fumagila, Nyamazobe, Kisesa na Usagara. Read More

Posted On: Feb 13, 2026

BILIONI 22 KUBORESHA HUDUMA YA USAFI WA MAZINGIRA MWANZA

​Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mwanza (MWAUWASA) imesaini mkataba wa utekelezaji wa mradi wa kuboresha mfumo rahisi wa uondoshaji Majitaka katika maeneo ya milimani jijini Mwanza, kwa lengo la kuimarisha usafi wa mazingira na kulinda Ziwa Victoria. Read More

Posted On: Feb 13, 2026

SERIKALI KUIMARISHA HUDUMA YA MAJI KUPITIA MIRADI YA KIMKAKATI

​Naibu Waziri wa Maji, Mhe. Kundo Mathew, ameendelea na ziara yake MWAUWASA kwa siku ya pili kwa kutembelea mradi wa ujenzi wa matenki ya kuhifadhia maji Buhongwa, Fumagila na Nyamazobe pamoja na kituo vya kusukuma maji Sahwa. Read More

Posted On: Feb 13, 2026